Thursday, September 12, 2013

Wewe ndo furaha yangu

Wangu moyo laazizi, wewe nimekupatia,
Juu yako sijiwezi, moyo umekuchagua,
Kukupenda s’oni kazi, mwenyewe nimeridhia,
Wewe ndo furaha yangu, wanipa kutabasamu.

Sipigi tena miluzi, nukta nishaitia,
Kutangatanga siwazi, vyote we’ wanipatia,
Kwingine kwenda siwezi, hakuna ‘lokufikia,
Wewe ndo furaha yangu, mapenzi yako matamu.

We ndo wangu usingizi, daima nakuwazia,
Wanijia kwenye njozi, hakuna wa kunambia,
Moyo mejaa mapenzi, wewe nimekujazia,
Wewe ndo furaha yangu, juu yako si’shi hamu.

Siw’ogopi wazengezi, kwako nimeshatulia,
Wengine naw’ona ndezi, moyo umeshachukua,
Hayatoshi maongezi, wewe nikakusifia,
Wewe ndo furaha yangu, wa moyoni muhashamu.

Maisha yana viunzi, penzi kutuharibia,
Nabana zangu pumzi, penzi letu nalindia,
Wengine wana majonzi, kutwona twafurahia,
Wewe ndo furaha yangu, duniani kote humu.

Nayasema wazi wazi, kwako nimeshakolea,
Kwingine sikuangazi, kwako wewe nimetua,
Kukusaliti siwezi, leo ahadi  natoa,

Wewe ndo furaha yangu, ya daima na dawamu.

Fadhy Mtanga,
Sinza Mori, Dar es Salaam.
Alhamisi, Septemba 12, 2013.

2 comments:

  1. Kaka Fadhy nahisi ujumbe umemfikia ..halafu bonge la ujumbe..:-)

    ReplyDelete