Wednesday, March 13, 2013

Hodi hodi!

Hodi,
Hodi hodi jamani nimerejea,
Mwana mpotevu niliyepotea,
Kwenye upweke nilielea,
Sasa ninarejea.

Hodi,
Hodi jamani nipokeeni,
Niruhusuni niingie ndani,
Msinipige faini japo hamsini,
Sasa nimerejea.

6 comments:

  1. Karibu,
    karibu karibu miwili mikono twakupokea,
    Tena kwa furaha isiyo kifani umepokelewa,
    Mengi twajua tutayapatakutoka kwako
    Na wala hutapigwa faini
    Karibu sana karibu sana:-)

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ahsante sana da Yasinta kwa kunikaribisha kwa mikono miwili

      Delete
  2. Vipi waipiga hodi, kitoka huna kuaga,
    Una za peke kusudi, faniyo chinii ibwaga,
    Si bora wende sirudi, kuliko kuzugazuga,
    Hapa wiki haizidi, huyo ushachanja mbuga!


    ReplyDelete
    Replies
    1. Wala sifanyi kusudi, Hallyie leo nakwambia,
      Ujuwe ninayo midadi, shairi kuwaandikia,
      Lakini huwa inanibidi, kazi za watu kukazania,
      Sitaki kuvunja ahadi, shairi nitawaandikia.

      Delete
  3. diwani fadhili pole na yako shughuli
    kiswahihili kukakuzi,kupitia ushairi
    nasi tulo nyuma yako twataka dumisha hilo
    hongera kwa yako hazi
    UKUTA kagera twakupongea kwa juhudi uzifanyazo
    kaka ongeza juhudi
    Lugha yetu adhimu kuienzi
    barikiwa sana

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ukuta Kagera, ninayo shukrani ya dhati kwa kupita kwenu katika blog yangu. Kwa pamoja tunayo dhima ya kukienzi na kukisambaza Kiswahili. Kwazo njia bora zaidi, ushairi u mojawapo. Karibuni sana.

      Delete