Sunday, February 7, 2010

Langu neno

Niliseme kwa nguvu ulisikie,
Ama tu wengine niwaachie,
Wakwambie,
Asokuwepo nisimjue,
Wataka umsaidie?

Maisha, maisha yaishie?
Kipi hasa ukitumikie?
Wauliza tu ama wan'uliza mie?
Wataka nikujibie.

Langu wacha likuingie,
Ama wataka usiumie?
Lipo lino tuhadithie.

Kwa nini uwaachie,
Wao wao wakutumie,
Ila wao nd'o wayafaidie,
We' na yako njaa uwaangalie,
Ili kesho wakusifie!

Umung'unyungu si kiti ukalie,
Ukikaa 'sikae utumbukie,
Ukitumbukia awepo akuinue,
Akuinue na bakshishi yake mpatie.

Hiki chake kingine cha mwenzangu mie!

Alotoka kapa asiambulie,
Aje alo chano nimsaidie.

3 comments: