Saturday, January 16, 2010

Simon Kitururu

Nipeni mie kalamu, karatasi nayo pia,
Nitume zangu salamu, rafiki kumfikia,
Ni siku yake muhimu, anaisherehekea,
Kheri kwayo siku yako, Simon Kitururu.

Miaka iliyopita, wewe ungali tumboni,
Mamayo akakuleta, ndani humu duniani,
Mama kijana kapata, ni shangwe toka moyoni,
Kheri kwayo siku yako, Simon Kitururu.

Dunia hii dunia, ndaniye na wewe umo,
Umri kuufikia, hadi utu wa makamo,
Maisha wapigania, kwawo wako msimamo,
Kheri kwayo siku yako, Simon Kitururu.

Kwako naziomba duwa, ujaliwe afya njema,
Kokote unakokuwa, uzidi kuwa salama,
Siwepo kukusumbua, maradhi wala unyama,
Kheri kwayo siku yako, Simon Kitururu.

Ujaliwe marafiki, wenye upendo wa dhati,
Ili katika mikiki, uwashike japo shati,
Usipate wanafiki, wapendao kwa nyakati,
Kheri kwayo siku yako, Simon Kitururu.

Ujaliwe familia, yenye wingi wa furaha,
Mola kuisimamia, ithibati njema siha,
Nawe kuipigania, kwayo shida nayo raha,
Kheri kwayo siku yako, Simon Kitururu.

Furahi bila kuchoka, hii ndiyo siku yako,
Nduguzo kuwakumbuka, ikawe hulka yako,
Upendwe ukapendeka, kokote kule wendako,
Kheri kwayo siku yako, Simon Kitururu.

Kalamu naweka chini, hongera rafiki yangu,
Duwa ingali moyoni, nikuombee kwa Mungu,
Daima uwe rahani, wepushwe nayo machungu,
Kheri kwayo siku yako, Simon Kitururu.

3 comments:

  1. Hongera sana kwa siku hii muhimu kumbe tumezaliwa mwezi mmoja. Hongera kwa siku ya kuzaliwa

    ReplyDelete
  2. Chacha o'Wambura a.k.a Ng'wanambiti!January 16, 2010 at 1:03 PM

    Hongera mwee!

    ReplyDelete
  3. Asante kwa shairi mwanana Mkuu!

    Asanteni sana wote!

    ReplyDelete