Thursday, January 1, 2009

Mwaka Mwingine

Kabla hujafika wakati,
Nitaoshindwa toa sauti,
Nikashindwa vaa hata shati,
Nikakosa fikra madhubuti,
Macho yakapoteza saiti,
Ni vizuri ukanisikia.

Uianzapo siku nyingine,
Njema katika mwezi mwingine,
We' na wenzako mpongezane,
Kuufikia mwaka mwingine,
Tena na afya njema pengine,
Yakupasa kuifurahia.

Iwe furaha yenye kipimo,
Kuyatafakari yaliyomo,
Mwaka ulopita uwe somo,
Zidi tafuta bila kikomo,
Katika dunia uliyomo,
Naye Mungu atakujalia.

Lakini Mungu umshukuru,
Usifurahi kwa kukufuru,
Kesho akakunyima uhuru,
Wa kuiona nyingine nuru,
Ya bure hailipiwi ushuru,
Zingatia ninayokwambia.

Ni wengi sana waliopenda,
Kuzibadili zao kalenda,
Kwa bahati mbaya wamedunda,
Wakafunikwa ndani ya sanda,
Mungu apanga vile apenda,
Yeyote yule amchagua.


Heri ya Mwaka Mpya wa 2009 bloggers wote. Na wasomaji wetu wote.
One love.!

No comments:

Post a Comment