Tuesday, April 17, 2007

wamezowea

kutufanya sie wajinga,
kutufanya watu tusiotambua,
tusiozitambua haki zetu ni zipi,
ni marudio ya nyakati zile,
nyakati zile zile za weupe,
japo sasa ni kwa sura mpya,
wanaona raha.

wanaofaidika na mfumo,
wamezowea kudhani wanayo sababu,
kuibinafsisha hakimiliki ya nchi,
kwani wao huona kwamba,
watu wengine si kitu sana.

husahau kuwa nyakati hupita,
kwamba hakuna aliyeiona kesho,
hutegemea matokeo ya matarajio yao,
maana huiamini nguvu yao,
wakidhani huishinda ile ya umma.

mazowea yao yamewaroga vibaya sana,
na aliyewaroga keshakufa,
tiba yao itakuwa ngumu sana,
kabla haiawadhuru kwa sana,
kwa sababu wamezowea vibaya!

No comments:

Post a Comment