Monday, March 26, 2007

wewe ungesemaje?

wewe ungesemaje?

pale unapohitaji mabadiliko,
pale unapohitaji haki yako,
ungeipazaje hiyo sauti yako?
ili isikike hata kwa wenzako?

wewe peke yako ungeweza,
kama wenzako usingewajuza?
unadhani yasingekutatiza,
kama wewe usingejifunza?

ni vema kama ungeshiriki,
wewe na wako wema marafiki,
kuitoa nchi yetu kwenye dhiki,
kwenye dhiki kubwa ya haki!

ni nchi yako simama uipiganie,
na wenzako wengine wakusaidie,
ili sote kwa pamoja tuifikie,
haki sawa ili tuifurahie.

hakika tunapaswa kwa hakika.

No comments:

Post a Comment